ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC FINISAR FTLF8519P2BNL-NA PC - Thiết Bị Máy Tính 200.000 VND Số lượng: 1 Cái

  •  
  • ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC

  • Đăng ngày 25-11-2020 06:37:21 PM - 290 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: FINISAR FTLF8519P2BNL-NA
  • Giá bán: 200.000 VND

  • ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC


ProCurve Networking, FINISAR FTLF8519P2BNL-NA 1000BASE-SX and 2G FIBRE CHANNEL (2GFC) 500m-LOT OF 5, Bộ thu phát quang GBIC
Mô-đun thu phát GBIC mini NetApp SFP 1000Base-SX 2Gb
Mô hình: FTLF8519P2BNL - (N1)
P / N: NA 332-00006 + A0
Dữ liệu kỹ thuật:
loại thiết bị: Mô-đun thu phát Mini-GBIC FC
Yếu tố hình thức: Mô-đun plug-in hệ số dạng nhỏ
Giao diện: Ethernet 1000BASE-SX FC-PI
Tốc độ truyền dữ liệu: 2,124 Gb / giây
Phạm vi: 300 m MMF ở 2,125 GB 500m MMF ở 1,0625 GB
Bước sóng: 850 nm
Tiêu chuẩn: Laser Class I 21CFR1040, Laser Class I IEC 60825-1, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah, GR-20-CORE, GR-326-CORE, GR-1435-COR
 
Hình ProCurve Networking mặt trên, mặt dưới
 
 
Để nhét vô hai lỗ trên của Switch
 
 
Giá bán 200.000 một cái

  Ý kiến bạn đọc

  Ẩn/Hiện ý kiến

 

Sản phẩm cùng loại
Switch Extreme Networks  Summit X350-48t

Switch Extreme Networks Summit X350-48t

MBC000282

7.500.000 VND

Switch thông minh Cisco Systems 12 Ports LAN 100

Switch thông minh Cisco Systems 12 Ports...

WS-C2955C-12-RF

400.000 VND

SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP + Bộ thu phát quang GBIC

SUMITOMO ELECTRIC SPP5100SR-GL...

SPP5100SR-GL 10GBASE-SR 850NM SFP

300.000 VND

Cisco WS-C2955C-12-RF Catalyst 2955C-12  Switch L4 managed 12 x 10/100 + 2 x 100Base-FX

Cisco WS-C2955C-12-RF Catalyst 2955C-12 ...

Cisco WS-C2955C

400.000 VND